!!!...ข่าว ผลตรวจ เจอ โควิด .. แต่อาการ ไม่หนัก .. ขอ อยู่บ้าน .. เอาไงครับ ...!!!

* กระทู้นี้สามารถใช้งานได้เฉพาะผู้ที่มี Link นี้เท่านั้นค่ะ
กระทู้สนทนา
... เห็นมี ข่าว ตรวจเจอ ผลเป็น  positive ... แต่ไม่หนัก  ... ขอ อยู่บ้าน ... ให้คนที่อาการหนัก ได้ใช้เตียง

... แนวทาง การบริหาร จัดการ เรื่องนี้  ต้องพูดคุย กันด้วย เหตุผล และ สร้างความ เข้าใจ  ที่ตรงกัน นะครับ
.
.
... เป็นกำลังใจ ให้ บุคคากรทางการแพทย์  ทุกๆท่านๆ  ที่อยู่แนวหน้า 

........................................
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่