ทำไม บริการdelivery 7-11ถึงช้าเป็น ชม.

เรื่องคือสั่งสินค้าผ่านแอฟไปให้ส่งแบบ Delivery สั่งของไปตั้งแต่ 9.11 โมงเช้า ตอนโพสเวลา 10.30 น. ยังไม่ได้รับของ แต่ในแอฟคิดเวลาให้ครึ่ง ชม. ช่วยตอบหน่อยว่าบริการส่งของ ของคุณมันติดปัญหาอะไร ในเมื่อสาขาที่จะรับออเดอร์ได้ก็เป็นสาขาใกล้บ้าน พนักงานคุณทำอะไรกันอยู่ เซเว่นสาขาตลาดนัดเฟื่องสุข 12134
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สวัสดีค่ะคุณ สมาชิกหมายเลข 1583832 น้องเปาต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะคะ สำหรับการบริการที่เเจ้งเข้ามา น้องเปาขอดูเเลส่งเรื่องประสานงานตรวจสอบกับทางหน่วยงาน 7-Delivery ให้ต่อไปค่ะ หากสะดวกเเจ้งข้อมูลเป็นชื่อ-เบอร์ติดต่อกลับเพิ่มเติม สามารถเเจ้งข้อมูลทางหลังไมค์น้องเปาได้เลยนะคะ น้องเปายินดีดูเเลค่ะ

ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่