ช่วยตามหาซีรี่ย์หน่อยค่ะ🥺🥺

เป็นซีรี่ย์เเนวสืบสวน. ที่ได้ดูมาเเบบสั้นๆ นางเอกเหมือนจะทำงานในกรมตำรวจ คืนนึ่งมีคดี เป็นคืนที่ฝนตก นางเอกใส่เสื้อกันฝนเหมือนจะเป็นสีเหลือง เเต่เนื่องจากสถานที่มืด เเละฝนตกทำงานตร.หรือคนสืบสวนคนอื่นไม่สามทรถมองเห็นสถานที่เกิดเหตุได้ เเต่ทางเอกที่เห็นสถานที่เกิดเหตุเเค่เพียงเเปปเดียว เเละมืดมาก เมื่อกลับมาถึงกรมตร.(มั้ง) เเต่นางเอกกลับจำรายละเอียดสถานที่ในที่เกิดเหตุได้ทุกอย่างค่ะ. ทั้งรอยเท้า สิ่งของบริเวณที่เกิดเหตุ ต่างๆ เเละวาดบนบอร์ดให้คนในกรมดูว่าตรงไหนอยู่ตรงไหนยังไงได้หมดเลยค่ะ.  วอนเพื่อนๆที่รู้ หรือเพื่อนๆที่เคยดูเรื่องนี้. ช่วยเค้าหาหรือบอกชื่อซีรี่ย์เค้าหน่อยนะคะ. ขอบคุณมากๆๆค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่