มีใครเลี้ยงตัววีเซิลบ้างครับ อยากรู้ว่าแต่ละสายพันธุ์ต่างกันยังไง

ตัววีเซิลของญี่ปุ่น กับของอเมริกา และยุโรป ต่างกันยังไงบ้างครับ ออสเตรเลีย ไม่รู้ว่ามีรึปล่าวนะครับ เห็นข่าวว่าตัววีเซิลบนแผ่นดินใหญ่ไปทำลายระบบนิเวศ แย่งที่ทำกิน ตัววีเซิลบนเกาะญี่ปุ่นนะครับ
แสดงความคิดเห็น