โดนลาซาด้าโกงทำไงดีคะ??

กระทู้คำถาม
คือว่าเราอ่ะสั่งลิปทาปากไป121.77฿ แต่กลับได้ครีมทาหน้า 161 บาท คืองงมาก แต่ตอนนั้นไม่ได้สงสัยอะไร เพราะว่าของมาพร้อมกัน2อย่างไง เราก็จ่ายไปทั้งหมด198฿ พอถึงบ้าน เราก็แกะดู เท่านั้นแหละคือปี๊ดแตกเลย ช่วยด้วยยยจะทำไงดีคือใช้ครีมนี้ไม่ได้ ถ้าใช้ได้ก็สั่งแล้วมั้ยละ นี่คือไม่ได้สั่งส่งมาเฉย แล้วที่สำคัญจ่ายตังไปฟรีเลยด้วย ใครรูวิธีแก้หรือเอาผิดเขายังไง บอกหน่อยนะ #LAZADA
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่