Samsung s20

กระทู้คำถาม
เราอยากรู้ว่าซัมซุง s20หรือs20+ ตอนนี้ยังมีขายอยู่มั้ยคะ ถ้ามีแล้วตอนนี้ราคาเท่าไหร่?

จริงๆคืออยากได้s21 5g เพราะเราเป็นคนใช้โทรศัพท์นาน5-6ปีได้เลย(เครื่องนี้ใช้ปีที่6แล้วค่ะ) แต่ราคาแรงเหลือเกิน จะลองใช้ตระกูลAซึ่งตอนนี้แม่ใช้อยู่ก็เห็นว่าปัญหาเยอะมากๆ s21ไปเห็นบางกระทู้ก็ปัญหาเยอะพอกัน จะย้ายค่ายไปไหนก็ไม่ค่อยกล้า;-;

ระหว่างs21กับs20ตอนนี้อันไหนจะคุ้มกว่ากันกันแน่?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่