ทุกคนคะ ถ้าเราอยู่ดีๆก็ต้องการของหวาน จนรู้สึกใจสั่น เหมือนใจจะขาด เกิดจากอะไรคะ

คือ คุณครูของเราที่เราสนิทมากได้เป็นอาการดังกล่าวค่ะ ครูเป็นคนหุ่นสวยดีมากก เป็นครู รด.หญิง สุขภาพดีมาก แข็งแรง แต่ ทุกวันครูจะกินชานมไข่มุก วันละ 2-3 แก้ว บางวัน 4 แก้ว พอเราถาม ทำไมครูกินเยอะจังคะ มันไม่ดีนะคะ ครูเราก็บอก ถ้าขาดแล้วรู้สึกใจสั่น เหมือนขาดอะไรไป เหนื่อย หอบ อ่อนแรง ไม่มีแรง เหมือนจะขาดใจตาย เราเลยกังวลมากก็เลยมาถามทุกคนค่ะ ว่าคุณครูเป็นอะไรรึเปล่า เสี่ยงเป็นอะไรไหม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่