หน้าอกมีปัญหาครับ ไม่มีเนื้อข้างซ้าย

มีใครเป็นแบบผมไหมครับ คือ หน้าอกผมอ่ะ มันแปลกมาก  หน้าอกซ้ายผมอ่ะ ไม่มีกล้ามเนื้อเลยจับไปมีแต่กระดูก ไม่มีอะไรสัมผัสว่าเป็นเนื้อเลย แต่อกด้านขวามีกล้ามเนื้อ แล้วใหญ่ด้วย  แล้วแขนซ้ายก็เล็กกว่าแขวขวา ผมเปิดให้เพื่อนดู มันก็ว่าแปลก ผมควรทำไงดีครับ หรือใครที่มีความรู้ทางด้านนี้ ช่วยผมทีครับ แต่ก่อนผมอ้วนมาก  ไขมันเยอะผมก็ไม่ได้สังเกต แต่พอลดหุ่นมันเห็นชัดเลยว่า อกซ้ายไม่มีเนื้อเลย ตายๆ เครียดมาก

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่