เมียผมกระดูกหน้าอกส่วนตรงกลางหักจากการขับรถชนมีวิธีทำให้หายปวดมั้ยครับ

สวัสดีครับ
.
.
พอดีว่าเมื่อวันที่9มีนาเมียผมขับรถไปชนท้ายรถกระบะแล้วหน้าอกกระแทกพวงมาลัยตอนแรกวันแรกก็มีอาการปวดเลยครับแต่ไปพบแพทย์แล้วแพทย์บอกแค่พกช้ำรุนแรงจึงให้กลับบ้านครับแต่อาการของเมียผมก็ยังเจ็บอยู่ตลอดเวลาลุกเดินหรือเอี้ยวตัววันที่หมอนัดรอบสองหมอบอกว่ากระดูก ร้าวและได้ถามว่าอยากนอนโรงพยาบาลมั้ยเมียเลยบอกว่าต้องไปทำงานจึงไม่ได้พักวันหมอนัดวันที่3ตรวจแลัวสรุปว่าหักทีนี้ผมให้เมียพักโรงพยาบาลเลย3วันตอนนี้ออกมาพักที่บ้านหมอให้พักฟื้น1เดือนในกรณีนี้นอกจากนอนเฉยๆมีวิธีแก้ดจ็บปวดอย่างอื่นมั้ยครับเห็นแล้วสงสารเมียใสกครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่