ขาชนเหล็ก ปวดนานเป็นเดือนอาการแบบนี้คืออะไรครับ กระดูกแตกหรืออะไร ?

คือตอนนั้นผมกำลังลากจักรยานมาเก็บแต่เอาขาตั้งลงมาแล้ว คราวนี้มันชนขา มันก็ปวดปกติมันก็ช้ำ ก็ไม่ได้คิดอะไร เพราะมันก็ปกติเลย แต่เวลาช้ำมันหายประมาณอาทิตย์สองอาทิตย์ก็หาย ผ่านไป 1-2 อาทิตย์มันก็หายช้ำครับแต่ไม่หายปวด ผมก็ว่ามันปกติ แต่คราวนี้มันผ่านไปเป็นเดือนละยังปวดอยู่ ปวดในที่นี่คือ เราไปจับหรือกดที่ๆโดนนะครับ แล้วเจ็บ แต่เดินวิ่ง อะไรปกติไม่ปวดครับ เลยสงสัยมันกระดูกร้าวแค่จุดนั้นหรือป่าว หรือไม่มีอะไรครับ ขอบคุณครับ พาพันขอบคุณพาพันขอบคุณ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่