กระต่ายเลี้ยงรวมกัน3ตัว. จะไห้อาหารเขายังไงไห้เค้ากินกันเเบบพอดีคะ. กลัวเขากินเยอะไปค่ะ

คืออยากถามว่า ถ้าเลี้ยงกระต่ายรวมกัน3ตัว. เเล้วเราควรไห้อาหารเขายังไงคะ ไม่ไห้อีกตัวกินเยอะไป หรืออีกตัวกินไม่พอ เพราะมีตัวนึงกินจุมากค่ะ เพราะเราไห้อาหารเม็ดเเละอาหารเสริมวันละ1มื้อค่ะ มื้อละช้อน 3 ตัว 3ถ้วย ถ้วยละช้อนค่ะ เเต่เค้าเเย่งกินถ้วยเดียวตลอดเลย ทิ้งอีกสองถ้วยไว้ ทำยังไงดีคะ. หญ้าเราไห้ไม่ขาดค่ะ เลยโล่งไปนิดค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่