บัญชีโดนระงับshoppee

กระทู้คำถาม
คือเราเผลอไปล็อกอินบัญชีในโปรแกรมจำลองemulaterในคอม (เราไม่รู้กฎว่าเขาห้ามใช้) บัญชีเลยโดนระงับไปเลย
เราจะเอาเมลเดิมไปสมัครยูสใหม่ก้ไม่ได้ จะเอาบัญชีairpayเดิมไปเชื่อมยูสใหม่ก้ไม่ได้ โดนระงับมาหลายเดือนแล้วค่ะ
ประเด็นคือเราจะใช้ค่ะ!! ปล่อยบัญชีนุมานะ🥺 มันมีวิธีแก้ไขมั้ยคะ พอดีไปคุยกับแอดมินมาพอเราถามไปมันก้ขึ้นจบการสนทนา งงเลยยังไม่ได้ถามวิธีแก้เลย!!!
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่