สอบถามระหว่างเตาแก๊สและเตาอบ ควรเลือกแบบไหนดีครับ ทั้ง2อย่างมีข้อดี ข้อเสียอย่างไงครับ

โจทย์ผมคือ ทำบ้านเป็นกึ่งร้านอาหาร รับแขก วันละ15คน หรือ เผื่อสามารถสอนcooking classได้นะครับ อยากได้คำแนะนำ เลือกเตาอบและเตาแก๊สแบบไหนดีครับ 

แบบแรก เป็น เตาแก๊สและเตาอบชุดเดียวกัน

แบบสอง เป็นการแยกระหว่าง เตาแก๊ส และเตาอบbuilt in

แสดงความคิดเห็น
Preview