แปลกไหม? อายุจะ30แล้วแต่ยังดื่มกาแฟ ไม่เป็นเลย

ตามหัวข้อเลยครับ
คือผมเกิดวันที่ 26มีนาคม พุทธศักราช2535 ถ้าวันที่26 นี้ก็จะอายุ29ปีพอดี
แต่ผมยังดื่มกาแฟไม่เป็นเลย คือผมว่ามันขมอ่ะ(ไม้อร่อย แต่เรื่องความหอมนี่ผมก็ว่ามันหอมนะครับ ยิ่งถ้าเป็นกาแฟสดด้วยยิ่งหอม)แต่พอดื่มเข้าไป แทบอยากอ้วก  เพราะมันขมครับ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ท่านไหนเป็นแบบผมมั่งครับ ที่โตแล้วยังว่ากาแฟมันขมอ่ะ (ทีแรกก็นึกว่าถ้าโตขึ้นมาไอ้เราก็จะกินแล้วอร่อยซะอีก แต่มันไม่ใช่เลยครับ ขมไม่เปลี่ยนแปลง)
ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกๆคำตอบมากๆครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview