ตามหาเพลงไทย คนร้องเป็นผู้ชาย (วง) เนื้อหาเพลงเศร้า แต่ทำนองไม่เศร้า

เพื่อนตามหาเพลงที่ตามหามานานแสนนานค่ะ นางจำได้แค่เอ็มวี ว่าในเอ็มวีมีกระจกเยอะๆ วงเล่นดนตรีอยู่ท่ามกลางกระจกและทุ่งหญ้าสีเหลืองอมส้มๆ เป็นเพลงเก่าที่ไม่ค่อยดัง อยู่ในปีพ.ศ.2555-2556 เพื่อนเคยเจอในยูทูปค่ะ 

ช่วยด้วยนะคะ เพื่อนติดค้างในใจมานานและตอนนี้ก็ทำเพื่อนๆคนอื่นติดค้างไปด้วยแล้วค่ะ55555555
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่