ตามหาชื่อการ์ตูนเก่าเมื่อ20ปี++ที่แล้วที่ได้จากกระดานจับฉลากจับเบอร์สมัยเด็กๆ

คือผมจำได้ว่าเป็นเรื่องแนว เอาตุ๊กตาหุ่นของเล่นสู้กัน โดยให้ผญ เป็นคนบังคับสู้กัน แล้วตอนแรกนางเองบัญเอิญได้ ตุ๊กตามา แล้วไปสู้โดยที่นางเอกไม่เคยสู้มาก่อนแต่ ตุ๊กตา ของนาเอกเก่งมาก
จำชื่อเรื่องได้ประมาณ cyber angel หรืออะไรนี้แหละผมไปเสิร์ช ๆดูก็ไม่เจอ จำได้ว่าการ์ตูนสมัยเดียวกับเรื่อง กาโอไกก้า ครับ
คือมันเป็นการ์ตูนที่ผมได้มาจากจับฉลากร้านคาสมัยก่อนๆที่มีใบให้ดึงใบละ 2-5บาทแล้วแต่ร้านจะขาย ถ้าเลขตรงก็ได้ของที่เลขตรงไป ที่มีของเล่น เหล้า อะไรประมาณนี้
แล้วเรื่องที่ผมตามหามันมีแค่แผ่น1 สมัยนั้นยังเด็กไม่มีปัญญาไปหาซื้อดูต่อ
ตอนนี้อยู่ดันนึกขึ้นมาได้แต่ลืมชื่อคาใจมาก 
ใครใจดีจำได้จะขอบคุณมากเลยครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เดาเอา

Angelic Layer
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่