จันทร์ ครุ สุริยา ดวงขึ้นสูงลงต่ำจริงหรือไม่?

จะรบกวนสอบถามหน่อยค่ะ พอดีว่าสนใจเรื่องโหรศาสตร์มาบ้าง
 พึ่งอ่านเรื่องดวง จันทร์ ครุ สุริยา มาซึ่งพอผูกดวงตัวเองแล้ว คิดว่าน่าจะเข้าเกณฑ์ค่ะ 
เห็นหลายท่านกล่าวว่า เป็นดวงที่เวลาขึ้น ก็ขึ้นสูงมากและเวลาลงต่ำ ก็คือต่ำมากกก
อยากสอบถามว่าดวงนี้เข้าเกณฑ์จริงไหม แล้วถ้าจริงเวลาลงต่ำปกติจะกินเวลาไปกี่ปีคะ?

อันนี้โดยส่วนตัวของจขกท.เอง ตอนนี้อายุ 26 ปี 7 เดือน 
ได้รับรู้ถึงคำว่าขึ้นสูงและลงต่ำมากๆเลยค่ะ แต่ยังไม่มั่นใจว่าดวงของตัวเอง 
เข้าเกณฑ์นี้จริงไหม ถ้าเข้าเกณฑ์จริงๆ จะมาแชร์ประสบการณ์ให้ฟังค่ะ 
เข้าใจคำว่ามืดแปดด้านมีอยู่จริงเลยค่ะ พังหมดเกือบทุกด้านในชีวิตเลยค่ะ

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่