ใครๆ ก็ว่าดวงแรง...แรงจริงไหม ?? วานผู้รู้ช่วยบอก !!!

เรียนท่านผู้รู้ค่ะ...เกิดวันพฤหัสฯ, จันทร์ ครุ สุริยา, จตุสดัยเกณฑ์ ,อัมพุเกณฑ์ , เกณฑ์อาทิตย์, เกณฑ์จันทร์, อิสีติธาตุน้ำ, เพ็ญศุกร์ อสุรสนทยา  ดวงราศีจักรมีครบตามนั้น (ผูกดวงแบบนิรายนะ วางลัคนาแบบอันโตนาที) ขอความกรุณาช่วยอธิบายจุดเด่นจุดด้อย...เพื่อเป็นวิทยาทานด้วยค่ะ  อาจารย์หลายๆ ท่านทำนายว่าดวงแรง...แรงจริงหรือไม่และอย่างไรคะ กราบขอบพระคุณเป็นอย่างสูงค่ะ  
(ลัค กรกฎ 29.53 องศา , อา ตุลย์ 8.40 , จัน ตุลย์ 3.50 , อัง เมษ 7.52 , พุธ พิจิก 1.45 , พฤ มังกร 9.59 , ศุก พิจิก 24.47 , ส เมถุน 11.11 , ราหู ธนู 7.59 , เกตุ เมษ 27.33 , มฤต ตุลย์ 0.29 , เนป พิจิก 12.25 , พลู กันย์ 11.50  ) ดวงนวางค์จักร ลัค และ พฤ  มีน , อา และ เกตุ ธนู , จัน พิจิก , อังคาร และ ราหู เมถุน , พุธ กรกฎ , ศุกร์ กุมภ์ , เสาร์ มังกร , มฤตยู และ เนปจูน ตุลย์ , พลูโต เมษ)

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่