รบกวนสอบถามดวงเกณฑ์ จันทร์ ครุ สุริยาครับ

กระทู้คำถาม

รบกวนสอบถามเพื่อนๆ พี่ๆครับ ผมอ่านตำราโหราศาสตร์เห็นมีเขียน เกี่ยวกับ ดวงจันทร์ ครุ สุริยา ดวงนี้เข้าเกณฑ์มั้ยครับ แล้วมีผลดีหรือเสียอย่างไรบ้างครับ เกี่ยวกับดวงจันทร์ ครุ สุริยา เห็นบางตำราเขียนว่าเป็นดวงขึ้นสุด ลงสุด จริงเท็จประการใดครับผม ในดวงชะตานี้มีข้อดี หรือเสียอย่างไรบ้างครับ

ขอบพระคุณทุกความเห็นครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่