ผู้ป่วยจิตเวชทำฟัน??

สวัสดีค่ะ สอบถามนิดนึง อยากไปรักษาฟันที่รพ.รัฐ แต่เราเป็นผู้ป่วยจิตเวช คือเราไม่สามารถนอนอยู่นิ่งๆในสภาวะที่อึดอัดหรือรู้สึกอึดอัดได้เลย  เราเคยสติแตกในห้องผ่าคลอดมาครั้งนึงแล้ว กลัวเป็นอีกตอนทำฟันมากๆแต่เราก็ปวดฟันมาก  ปวดตุ้บๆเหมือนปวดตามจังหวะชีพจรเราเลย กินไม่ได้ นอนไม่ได้ ทรมานสุดจะบรรยาย อยากทราบว่าตอนทำฟันเราขอให้หมอใช้ยาสลบได้มั้ยคะ 😢😢😢
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่