กำลังออกแบบและหาข้อมูลทำหุ่นยนต์โรบอทอยู่ครับ

กระทู้คำถาม
กำลังหาเเนวคิดออกเเบบหุ่มอยู่ครับ โจทย์คือ มีแขนขา มีตามองได้เดินได้ เเละเดินไปจุดเป้าหมายได้ หยิบจับสิ่งของหรือแต่ยกแขนผลักของให้ตกก็ได้
ตอนนี้กำลังอยู่ในขั้นตอนการออกเเบบหุ่นอยู่เลยครับ ผมอยากจะได้รูปภาพหุ่นที่ทำได้ตามโจทย์หรือใกล้เคียงเพื่อมาช่วยในการประกอบการตัดสินใจออกแบบครับ  อยากได้รูปประมาณเอาไปเเข่งในงานอะไรเเบบนี้อะครับ สายรกรุ่งรังไม่เป็นไร เน้นใช้งาน555   ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่