ไม่กล้าไปหาหมอเพราะ...

คือเราเหมือนมีอาการเครียดหนักมาก ปวดหัว เวลาคิดอะไรนิดหน่อยก็คลื่นไส้จะอ้วก หน้ามืดบ่อย แต่ไม่ถึงกับจะเป็นลมล้มลงนะคะ เครียดบ่อยจนต้องกินยาคลายกังวลของแม่เรา แต่เราไม่ไหวแล้ว อยากไปหาหมอมาก แต่ก่อนหน้านี้เราทำร้ายร่างกายตัวเอง  กลัวหมอเห็นรอยแผลที่เราทำร้ายร่างกายตัวเองไป (ไม่มีใครเห็น) ทำไงดีคะ หมอจะว่าเรื่องแผลเรามั้ยคะ กลัวสุดก็หมอด่านี่แหละค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview