ขนส่งninja van ไม่ยอมมาส่งของ

กระทู้คำถาม
สั่งของจากแอพช้อปปี้ไป ของมาถึงประมาน2วันช่วงเย็นๆพอมาตอนเช้าอีกวันเข้าไปเช็คสถานะขึ้นกำลังจัดส่งพัสดุ ขึ้นแบบนี้ตั้งแต่เช้า พนักงานโทรมาสี่โมงเย็นนัดรับของบอกมาไม่ถูกที่เราอยู่ เราก็บอกทางไป ยังไงไม่ถูกให้โทรถามอีกทีก็ได้ เราก็รอไปเถอะ เงียบไม่มีโทรมาบอกมาถาม สรุปเราโทรไปถามเองว่ายังไงจะมาส่งวันนี้มั้ย พนักงานตอบมาไปไม่ทันแล้วครับ ผมไปส่งพรุ่งนี้ คือตอนนี้ยังไม่มาเลยครับ เงียบ ไร้การติดต่อ แถมในระบบของขนส่ง ยังยิ้มขึ้นว่าลูกค้าเลื่อนวันเวลานัดรับพัสดุ คือไร พนักงานเป็นคนเลื่อนเองโคตรมั่ว เวลานี้ตอนนี้สถานะยังขึ้นสินค้าอยู่ในคลังอยู่เลยตั้งแต่8โมงเช้า ไม่มีไรเปลี่ยน ของมาถึงตั่งนานจะดองไว้เพื่อ ผมเสียค่าส่งครับไม่ได้ส่งฟรี ไม่พอใจพนักงานแบบนี้เลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่