คบกับแฟนทางไกล และแฟนไม่โพสถึงเราในโซเชี่ยลเลย

เรามีแฟนเป็นคนต่างชาติค่ะ ตอนนี้คบกันมาได้2เดือนกว่า เขาเคยโพสถึงเราในสตอรี่ close friends แค่2ครั้ง เป็นโครสเฟรนด้วยนะคะ ไม่ใช่public คือเราเห็นกระทู้ของหลายคนมีคนเข้ามาตอบว่า การลงโซเชี่ยลไม่มีความสัมคัญอะไร นั่นเพราะพวกคุณอาจจะได้เจอกัน นัดเดทกันในชีวิตจริง แต่สำหรับเราคือเราไม่ได้เจอกัน แล้วยังจะมาทำแบบนี้อีก ตอนนี้เรานอยด์มากเลยค่ะ คิดไปต่างๆนาๆว่าเขามีคนอื่นรึเปล่า เขาปิดเราจากใครรึเปล่า แล้วที่โพสถึงเรา2ครั้งนั้น เป็นแค่ตอนคบกันแรกๆนะคะ หลังๆวันสำคัญอะไรก็ไม่โพสถึงอีก

เราควรทำยังไงดีคะ ตอนนี้มันคิดมากไปหมด
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่