คบกันจะเข้าเดือนที่8แล้ว แต่ไม่มีเราในพื้นที่ของเขาเลย

สวัสดีค่ะ คือเรากับแฟนคบกันมาจะเข้าเดือนที่8แล้วค่ะ แต่ไม่ได้เฟรนด์กันในเฟสหรือในไอจีเลย คุยแต่ในไลน์แต่มาเจอกันทุกวันค่ะหลังเลิกงาน ไอจีของเราเปิดPublicค่ะ เขาฟอลเราแต่เราฟอลเขากลับไม่รับฟอลซะงั้น เห้อ55 เราแค่น้อยใจค่ะ คือตอนคบกันก็เพราะว่ามุมมองเราเหมือนกันค่ะแบบมีเหตุผลคบกันแบบคนโตในส่วนของความเป็นผู้ใหญ่ เขาเลยคงคิดว่าเรื่องแบบนี้ไม่จำเป็นในความสัมพันธ์และเขาคงคิดว่าเราคงไม่ได้สนใจหรือต้องการที่จะมีตัวตนในพื้นที่ของเขาค่ะ **ก่อนหน้านี้เขาเพิ่งเลิกกับแฟนเก่าค่ะแล้วคบกับเราเลย ในพื้นที่ของเขามีแฟนเก่าอยู่ในนั้นทั้งหมดค่ะก่อนหน้านี้เคยคุยเรื่องแฟนเก่าเขาเคยบอกเราว่า พื้นที่ไหนที่เป็นของแฟนเก่าก็ยังอยากให้เป็นของเขาคนนั้นอยู่ เราสะอึกและเสียใจมากค่ะแต่ก็ทำว่าเราไม่เป็นไรไม่คิดเล็กคิดน้อย ที่ผ่านมาเราหยุดคิดไม่ได้เลยค่ะ ทั้งน้อยใจ ด้อยค่าตัวเองมาก ไม่โอเคเลย เราควรทำยังไงต่อไปดีคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่