ขนส่งที่สามารถส่งพัสดุ ไวไฟได้

สวัสดีค่ะ พอดีที่บ้านทำธุระกิจ ค้าขายเกี่ยวกับอุปกรณ์ทำเรือ
เป็น พวกน้ำยาเรซิ่น ใยแก้ว อุปกรณ์ไฟเบอร์กลาส เป็นวัสดุไวไฟ
อยากขยายการขายด้วยการเปิดตลาดออนไลน์

ขนส่งส่วนใหญ่ที่รู้จัก เขา ไม่รับส่ง พัสดุจำพวกนี้

อยากทราบว่ามีบริษัท ที่รับส่งพัสดุจำพวกนี้ไหมค่ะ ที่เป็นวัสดุไวไฟๆ
ถ้ามีท่านใดพอจะทราบ และแนะนำ ให้หน่อยได้ไหมค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่