เราสามารถขายแอคบอทติ๊กต็อกเก่าให้เป็นเรียลได้ไหมคะ?

กระทู้คำถาม
ตามนั้นเลยค่ะคือเราสามารถเปลี่ยนติ้กต็อกบอทเก่าเป็นเรียลหรือว่าขายให้คนอื่นได้ไหมคะ...แบบว่าลบคริปทั้งหมดลบทุกอย่างที่เกี่ยวกับบอทไปแล้วอ่ะค่ะเราสามารถเปลี่ยนได้ไหมคะ...คือตอนนี้เราอยากขายแอคนั้นอ่ะค่ะช่วยหน่อยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview