อยากถามค่ะเรื่องประกันสังคมค่ะ

คือแฟนหนูเงินเดือนเป็นวิกค่ะ..ค่าแรงยังตกวันละ300บาท 12 วันก็ตก 3,600บาทแต่โดยหักประกันสังคมไป918. คือบริษัทเค้าส่งเงินให้ประกันสังคมมีแจ้งว่าส่งทั้งหมดรวม3,670บอกว่หาน4คน พนักงานมี3คน อยากรู้ว่าเค้าคิดยังไไง แล้วคิดแบบนี้นายจ้างได้จ่ายสมทบให้หรือป่าวค่ะ??????
แสดงความคิดเห็น
Preview