เวย์ mega mass ช่วยเพิ่มน้ำหนักได้มั้ยคะ

กระทู้คำถาม
เวย์ mega mass ช่วยเพิ่มน้ำหนักได้มั้ยคะ เป็นคนกินข้าวน้อยค่ะ พยายามแล้วแต่กินได้ไม่เยอะจริงๆมันเบื่ออาหาร กินข้าวได้วันละประมาณ 2 มื้อค่ะ ยิ่งออกกำลังกายแค่ยกของ กับเดินเยอะๆ ก็เมื่อยแขนขาไปเป็นคืนๆแล้วค่ะ 😭 ตอนนี้ อายุ 21 สูง 157 น้ำหนัก 38 กลุ้มใจค่ะ คิดว่ากินเวอย่างน้อยน่าจะช่วยได้หรือไม่คะ และต้องกินปริมาณยังไงเท่าไหร่คะ ขอบคุณค่า
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่