ตอนนี้แจ้งวัฒนะรถติดขนาดไหนครับ

ผมกำลังจะได้งานใหม่ที่ศูนย์ราชการตรงแจ้งวัฒนะครับ เลยอยากรู้ว่าตอนนี้รถมันติดขนาดไหน ทั้งตอนเช้า และตอนเย็น ยิ่งตอนนี้มีก่อสร้างรถไฟฟ้าด้วย

จะได้เตรียมใจถูก55 บ้านผมอยู่บางใหญ่ซิติ้ตรงเซนทรัลเวสเกต คงเดินทางด้วยรถยนต์ส่วนตัวครับ 

ถ้าใครมีเส้นทางไปทำงานแบบเดียวกับผม รบกวนถามเวลาออกจากบ้าน และกลับถึงบ้านด้วยนะครับ 

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview