ติดกล้องหลัง Toyota altis 2011 e

อยากสอบถามค่ะ
1.ติดกล้องถอยจอดที่เป็นยอแยกเท่าไหร่ค่ะ เพราะไม่อยากยกเครื่องเสียงออกค่ะ
แล้วติดจอแยกมีข้อดี หรือ เสียหรือเปล่าคะ
2.ถ้าเป็นกล้องติดรถยนต์ anytek b50 กล้องหลังมันจะ ดี หรือ ด้อย กว่ากล้องถอยจอดที่มีจอแยกหรือเปล่าคะ
ยี่ห้อนี้มีข้อดี หรือ ข้อเสียอะไรบ้างคะ 
พอดีตัดสินใจไม่ได้ค่ะ ตั้งแต่ที่ถอยรถชนกำแพงก็เลยตัดสินใจจะติดเพิ่มค่ะ รบกวนช่วยแนะนำหน่อยนะคะ

ผิดพลาดประการใด ขออภัยด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview