หางานร้านเน็ตกรุงเทพครับ

กระทู้คำถาม
ผมหนีออกจากบ้านมาละครับ จะลงไปกรุงเทพอยู่กับแม่ แต่ผมทำอะไรไม่ค่อยเป็นเท่าไหร่
มีประสบการณ์คือเคยไปทำงานโรงงานนรกมาช่วงหนึ่ง
ที่คิดว่าพอทำได้ก็น่าจะเป็นร้านเน็ต-ร้านเกมส์ หรือ ขับ Grab ก็อยากลองทำครับ
ใครพอแนะนำได้ช่วยหน่อยครับ ผมขอกราบขอบคุณงามๆ
ชีวิตผมตอนนี้แย่มาก อยากช่วยเหลือตัวเองให้รอดครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview