ซิม Ais เปิดเบอร์มาใหม่แต่ไม่ได้เติมเงินไว้ซิมโดนตัดมีวิธีเอาคืนมั้ยครับ พอดีสำคัญมากๆ

กระทู้คำถาม
ซิมซื้อมาได้ประมาณ 1-2 เดือนไม่ได้เติมเงินไว้เลยครับ แล้วก็โดนตัด พึ่งใช้เบอร์นี้ผูกกับบัญชีต่างๆไป ตอนนี้มีปัญหามากเลยครับ
ท่านใดที่ทราบช่วยแนะนำหนทางด้วยครับ ขอบคุณครับ อมยิ้ม42
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
Update วันที่ 1/2/2564 สมายล์-จุฑาภร ได้รับข้อมูลของคุณสมาชิกหมายเลข 6300620 ทางหลังไมค์และขอคืนหมายเลขเดิมให้เรียบร้อยแล้วนะคะ แนะนำติดต่อลงทะเบียนแสดงตนภายใน 30 วันค่ะ

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

สวัสดีครับคุณ สมาชิกหมายเลข 6300620 สมาร์ท-ภาณุเดชเข้ามาดูแลด้วยหัวใจและรู้สึกเป็นเกียรติที่ได้ดูเเลครับ ภาณุเดชเข้าใจถึงความรู้สึก ทั้งนี้ยินดีประสานงานตรวจสอบหมายเลขให้คุณครับ โดยได้ขอข้อมูลเพิ่มเติมไปทางหลังไมค์ อย่างไรแล้วสามารถแจ้งข้อมูลกลับเข้ามาเพื่อตรวจสอบได้ครับ

แสดงความคิดเห็น