อยากเป็นนักฟุตบอลอาชีพครับ

สวัสดีครับผมอยากเป็นนักฟุตบอลอาชีพครับผมอยากเป็นนักฟุตโดยไม่ผ่านการศึกษาอยากมีต้นสังกัดสโมสรมที่ให้ผมได้เข้าไปร่วมซ้อมด้วยทุกๆวันครับแต่ผมไม่รู้จะเริ่มยังไงต้องติดต่อใครที่ไหนครับ
ผมจบม.3ครับด้านการศึกษาผมเรียนไม่ได้จริงๆครับผมอยากตะเอาดีทางด้านฟุตบอลครับ
ผมอายุ16ปี สูง170 น.น.75ครับ อยู่จังหวัดนราธิวาส
เอาผู้รู้จริงๆนะครับช่วยตอบคำถามนี้หน่อย🙏
แสดงความคิดเห็น
Preview