พักชำระหนี้ กรุงศรีออโต้ รอบ 2 (รอเจ้าหน้าที่ติดต่อกลับ) เนื่องจากโควิดระลอก2

เนื่องจากโควิดระลอกที่ 2 มา  เราเป็นเซลล์โดนผลกระทบค่อนข้างมาก  ถึงจะไม่ได้อยู่ในพื้นที่สีแดง
เราทำเรื่องขอพักชำระของกรุงศรีออโต้ ผ่านเว็ป แนบเอกสารตามขั้นตอนทุกอย่าง  ตอนนี้ผ่านมา 10 วันแล้ว   ยังไม่มีเจ้าหน้าที่ติดต่อกลับมาเลย

เพื่อนๆ ทำเรื่องผ่านกันไหมคะ  รอแบบนี้เราน่าจะไม่ได้ใช่ไหมคะ

แล้วเราทำเรื่องพักอีกรอบได้ไหม

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบและคำแนะนำนะคะ

อาจแท็กห้องผิดขออภัยด้วยนะคะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่