ขาแตกลาย เป็นเส้นสีขาวแล้ว มีครีมอะไรบ้างพอจะทำให้มันจางบ้างคะ

อันนี้คือสภาพขาเราเองค่ะ เราเคยผอมแล้วก็กินจุกกินจิกจนอ้วนค่ะ น้ำหนักเราจาก 50ขึ้นมา60ภายในปีกว่าๆ ตอนนี้ก็คือที่เป็นปัญหาสุดคือต้นขาค่ะ เหมือนทุกอย่างที่กินลงขาหมด จนมันรับไม่ไหวแล้วอะคะ มันไม่ค่อยลงส่วนท้องหรือช่วงบน แต่ลงขา คือช่วงแรกๆก็ปล่อยมันไว้ แต่ตอนนี้เริ่มสนใจสุขภาพผิวมากขึ้น ใครมีครีมอะไรดีๆบอกต่อทีนะคะ เป็นหนักมากค่ะ เยอะกว่าในรูป😭

แสดงความคิดเห็น
Preview