ทรูวอลเลทหักค่าnetflixไป102บาท?

กระทู้คำถาม
คือผมพึ่งซื้อโทรศัพท์xiaomi mi10tมา(ยี่ห้อนี้ฟรีNetflix6เดือน) แล้วใช้เลขeiสมัคร แล้วใช้เบอร์064(เรียกย่อๆ)เพื่อผูกไว้เผื่อเข้าใช้งาน แต่เมื่อกี้ ผมได้ทำภารกิจของทรูวอลเลท มันให้ใช้เน็ตฟริกดูหนัง ให้ใส่รหัสใหม่เหมือนเดิม แต่.... มันไม่เข้าบัญชีเดิม แถมเรียกเก็บตังผมใหม่อีก คืออะไรครับ ไม่พอใจมากๆ ้หมือนสมัครใหม่เลยดิ้งี้ งง?

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่