บัญชีจะปิดหากเราไม่ได้โอนเงิน?

ขออนุญาต​สอบถามค่ะ คือเราได้เปิดบัญชีกับธนาคารต่างประเทศ​ เราจําได้ว่าตอนนั้นเราเปิดบัญชีแต่ไม่ได้โอนเงินเข้า  พอเรทค้นหาบัญชีอ่ะค่ะ มันขึ้นว่าหาบัญชีไม่เจอ คือ เขาบอกเราไม่มีการทําการโอนเงิรเข้าบัญชีจึงปิด
ธนาคารต่างประเทศ​ที่เปิดบัญชีออนไลน์ ส่วนมากเขาปิดบัญชีภายในกี่วันคะ ถ้าไม่ได้ใช้งาน  พี่ๆที่ทําธนาคารพอจะรู้ไหมคะ ว่าถ้าเป็นบัญชีของต่างประเทศจะปิดภายในกี่วันหากไม่มีการโอนเงินเข้า

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่