ใครเคยกู้เงินผ่านแอพ 365loan บ้างครับ

ใครเคยกู้เงินผ่านแอพ 365loan มั่งครับ
กู้เงิน  4000 บาทแต่ได้เงินจริงแค่ 2440 บาท
ระยะเวลา  7 วัน เกินกำหนดชำระเงิน 3 วันคิดค่าดอกเบี้ยรายวันอีก 14 บาท ค่าดอกเบี้ยติดตาม  360 บาทแล้วก็คิดค่าอะไรอีกไม่รู้  200  บาท รวมๆต้องชำระเงินคืน  4574  บาท  ใครเคยเจอแบบนี้ขอคำแนะนำหน่อยครับ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่