ช่วยด้วยค่ะ !!! ยื่นภาษีออนไลนไปแล้ว แต่เข้าไปตรวจสอบผลไม่ได้ บอกยังไม่ได้ลงทะเบียน

เราลองลงทะเบียนใหม่กลัวมันไม่ได้ แต่ในก็ขึ้นมาว่ายื่นแล้ว

แต่พอไปล็อคอินตรวจสอบผล กลับบอกว่าไม่มีข้อมูล บอกยังไม่ได้ลงทะเบียน

เรายื่นครั้งแรกค่ะ เพราะได้รางวัลจากviu อัพโหลดเอกสารเรียบร้อยแล้ว แค่อยากจะลองเช็คดู แต่พอมันเป็นงิ ก็ไม่รู้จะเช็คยังไง กลัวว่าจะเป็นอะไรมาก ยังไงผู้รู้รบกวนตอบทีนะคะ
อันนี้เป็นรูปตอนยื่นออนไลน์ค่ะ แบบนี้คือเรียบร้อยแล้วมั้ยคะ

แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่