มีวิธีมั้ย ที่เวลาเราเชื่อม Iphone กับ Itunes ในคอมโดยผ่านสาย USB แล้วไม่ให้มันเชื่อมเน็ตโทรศัพท์เรา

ตามหัวข้อเลยครับผม 
เวลาที่เชื่อมโทรศัพท์เข้าคอม มันจะขึ้นว่าเเชร์ฮอตสปอตทุกครั้งเลย 
ถ้าไปปิดฮอตสปอต ก็จะหลุดจาก Itunes เลย  เป็นงง
มีวิธีตั้งค่าปิดมั้ยครับ ไม่ให้มันเชื่อมอัตโนมัติ พอดีเน็ตมีจำกัด 5555

ปล. ผมใช้ I6s
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview