ซีรี่ย์เกาหลีเรื่องนี้คือเรื่องอะไรคะ

เห็นใน Tiktok ที่นางเอกเหมือนจะไปอยู่เกาหลีเหนือ หรือ ตปท อะไรซักอย่าง แล้วพอกลับมาดันมีคนจัดงานศพนาง แล้วนางก็เปิดสมุดดูว่าใครเขียนข้อความไว้อาลัยถึงตัวเอง นางดูฟาดๆค่ะ ว่าจะดูแต่มือดันกดปุ่มย้อนทำให้หน้ามันรีเฟรช คลิปหายไปกับตาเลยค่ะ55555 ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview