Shopee XPress ส่งไวจริงๆ

กระทู้คำถาม
ไวแค่ในสถานะหน้าเว็บนะครับ คุณจะมีแอพให้เช็คเพื่ออะไร มาถึงปลายทางไม่ยอมนำส่ง จะไปรับเองก็ไม่ได้ แบบนี้ส่ง 5 วิอัพเดทว่าถึงปลายทางแล้วก็ได้ครับ เพราะยังไงคุณก็อ้างว่ายังไม่เลยกำหนดส่งก็ดองของไว้ที่คลังเหมือนเดิม ไอ้เราเห็นถึงปลายทางขึ้นนำส่งก็รอไปซิ ถ้าเจ้าอื่นเขาก็มาส่งแล้ว ของคุณพอติดต่อไปรับเองบอกไม่ได้ ถามจะมาส่งวันไหนก็ตอบได้แค่ยังไม่เลยวันที่กำหนด แล้วคุณจะตัดตัวเลือกส่งของเจ้าอื่นๆทำไมครับ ในเมื่อคุณเองไม่ได้ส่งเร็วกว่าเขา

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่