หากยกที่เที่ยวในต่างประเทศมาไว้ในไทย มีที่ไหนกันบ้าง

สวัสดีค่ะ อยากถามเพื่อนๆหน่อยค่ะว่า มีที่เที่ยวในต่างประเทศที่ไหนบ้างที่ประทับใจมากๆ แล้วอยากให้ยกมาไว้ในประเทศไทย หรืออยากให้มีคนอื่นๆได้เห็นเหมือนเรา ถึงแม้บรรยากาศจะไม่ได้เหมือนเขา แต่ก็มีเสี้ยวหนึ่งก็ยังดี อย่างน้อยก็ไม่ต้องใช้เวลาในการเดินทางนานๆ นึกปุ๊ปก็ไปได้ปั๊บ แบบนี้ ยิ่งยุคโควิดแบบนี้ เที่ยวในประเทศก็ยังดี มีที่ไหนบ้างมาแชร์กันด้วยนะคะ ถ้ามีรูปด้วยจะดีมากๆเลยค่ะ   หรือมีแนวคิดดีๆในการผสมผสานเอกลักษณ์ของไทยไปได้ด้วยยิ่งดีเลยค่ะ แบบไทยสไตล์
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่