Airasia โควิดรอบ2 ช่วยเหลืออะไรมั้ยคะ? จองตั๋วไปหมดแล้วค่ะ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะมีเรื่องอยากสอบถามทุกๆคนค่ะ
พอดีจอง snap airasia ตั๋วเครื่องบิน+โรงแรม เดินทางเชียงใหม่-หาดใหญ่ในกลางเดือนมกราคม2564นี้ค่ะ
แต่งานที่หาดใหญ่มีการเลื่อนออกไปก่อนเนื่องจากสถานการณ์โควิดรอบ2กลับมา
อยากทราบว่าเราสามารถเลื่อตั๋วเครื่องบิน+โรงแรม ออกไปก่อนได้มั้ยคะ หรือสามารถขอเงินคืนก่อนได้มั้ยคะ แต่เนื่องจากทางairasia ไม่ได้มีการประกาศแจ้งยกเลิกเที่ยวบิน
อยากทราบแต่ติดต่อทางairasiaได้มั้ยคะ เนื่องจากทางairasia มีแต่แชทคุยกับเอวา บริการตอบอัตโนมัติ 
ทางairasia มีการช่วยเหลืออะไรเราได้บ้าง 
เพราะเราก็จองค่าเดินทางไป 1x,xxx ค่ะ
ขอบคุณนะคะ 🙏🏻😭😭
แสดงความคิดเห็น