ใครมีวิธีให้นอนเร็วก่อน 4 ทุ่มบ้างคะ?

เรากำลังฝึกนอนเร็ว อ่านหนังสือก็แล้ว ออกกำลังกายก็แล้วแต่แบบเหมือนนอนไม่พอบ้าง ส่วนตัวนอนเที่ยงคืนตื่นหกโมงครึ่งเป็นแบบนี้มาเกือบอาทิตย์แล้วค่ะ รู้สึกง่วงตลอดเวลา กินกาแฟ หน้าก็แก่ ผิวก็หมองล่าสุดคือหงุดหงิดอะไรก็ไม่รู้ พาลไปหมด แล้วก็เหวี่ยงๆแปลกๆ
นี่ก็พยายามทำทุกขั้นตอนแล้วนะคะ ที่หลับได้จริงงๆคือกินยา จีไนท์ค่ะกินแล้วหลับสนิทแต่ก็ไม่ได้อยากติดยาขนาดนั้น วอนผู้ใจดีผู้รู้ผู้ตื่นเร็วนอนเร็ว บอกวิธีด้วยนะคะ 🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻😂

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่