ช่วยด้วยค่า! ยกเลิกแอป เสียเงินรายเดือน ทำอย่างไร

ประเด็นหลักเลยค่ะ! คือไม่รู้ตัดจากแอปไหน แต่มั่นใจว่าเป็นการตัดเงินจากแอปเพราะมีข้อความโชว์...(ซึ่งมีบางแอปเคยซื้อและลบไปบ้างแล้ว)
.
ขอรบกวนปรึกษาค่ะ
1.เราจะหาว่า แอปที่ตัดบัตรเราเป็นแอปไหนได้อย่างไร
2. จะยกเลิกอย่างไร
3. ขอเงินคืนได้ไหม
.
ขอความกรุณา ด้วยนะคะ ><!!
(ใช้ระบบ androids,ตัดจากบัตรธนาคาร กรุงเทพ)

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ข้อความอะไรก็ไม่มีรายละเอียดเลยค่ะ
ข้อมูลให้มาน้อยมาก ไม่รู้จะช่วยยังไง
แสดงความคิดเห็น
Preview