ใครพอจะทราบบ้างว่าอาการที่เป็นอยู่ตอนนี้คืออะไร

ลมตีขึ้นเบื้องสูง เวลาลมมันตีขึ้นรู้สึกเหมือนหายใจไม่อิ่มไม่สุด แล้วแน่นหน้าอก ปวดตึงคอ บ่า ไหล ปวดเอว เวลาเป็นขึ้นมาทรมานมาก นอนก็ไม่ได้ ต้องนั้งท่าสมาธิ แล้วบิดตัวไปมาให้ลมมันเหรอออกมา พอลมมันเหรอออกมาแล้วดีขึ้นมาก แต่สักพักก็กลับมาเป็นเหมือนเดิม ตอนนี้เป็นมา เกือบจะ 6 เดือนแล้วใครพอทราบบ้างครับว่าอาการแบบนี้มันคือโรคอะไร ไปหาหมอหมอก็บอกว่าเป็นกรด เครียดลงกระเพราะ
ฉัดยาลดกรด ให้ยามาทานแล้วกลับ ใครเป็นเหมือนกันกับผมบ้างช่วยแนะนำวิธีหรือว่าใครพอจะรู้ว่าอาการแบบนี้มันคือโรคอะไรขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่