สอบถามการสั่งซื้อหนังสือจากอเมซอน ต้องมีค่าใช้จ่ายอะไรบ้างนอกจากค่าหนังสือครับ?

รบกวนสอบถามทีครับ มีสองคำถามครับ

ข้อ 1 ผมไม่เคยสั่งซื้อของจากamazonเลยครับ คือตอนนี้ยังไม่กล้ากดจ่ายเงิน เพราะซื้อหนังสือมา 12 เล่ม ราคาแบ่งเป็น ค่าหนังสือ 500 US + Shipping & handling 60US = 560us ราว 17,500 ครับ นอกจากนี้แล้วมีค่าอะไรอื่นอีกมั้ยครับ สงสัยเพราะว่าไปถามบริการสั่งของจาก ตปท. เขาคิดค่าส่งตามน้ำหนัก 1 กก. 500-900บาท สับสนมากเลยครับ มีงบอยู่เท่านี้ด้วยกลัวไม่มีเงินจ่ายเพิ่ม

ข้อ 2 จำนวน 12 เล่มที่จะสั่งมา มีประมาณ4เล่มเป็นหนังสือท่าโพสผู้หญิงแต่เป็นท่าโพสเปลือย ขึ้นชื่อเล่มก็ว่า Nude ละ ผมไม่รู้ติดเรท 18+ รึป่าว ผมสั่งมาได้ปกติมั้ยครับ จะติดปัญหาอะไรภายหลังมั้ยครับ?

ขอบคุณมากครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่