มาพูดคุยเกี่ยวกับโปรเจ็กต์อเมซิ่งโซโล่ของลิซ่าที่จะมาในอันใกล้นี้กันค่ะ

เพื่อนๆ มีข้อคิดเห็นหรือความรู้สึกยังไงเกี่ยวกับโปรเจ็กโซโล่ลิซ่าที่จะออกมาในเร็วๆนี้กันบ้างคะ ส่วนตัวเรามีประเด็นอยากรู้เพิ่มเติ่มด้วย3ประเด็นแรก แต่ถ้าใครไม่ทราบคำตอบก็พูดคุยเฉพาะประเด็นที่ 4 ก็พอค่ะ เอาตามสบายเลยนะคะ เราแค่อยากรู้ความเห็นของทุกๆ คน

1. มีค่ายไหนที่ปล่อยโซโล่ให้ศิลปินต่างชาติแล้วบ้างคะ (โซโล่แบบที่ว่าโปรโมทในเกาเป็นหลัก ไม่ใช่โซโล่ออกประเทศสัญชาติตัวเอง) แล้วฟีดแบคเป็นยังไงบ้าง
2. โปรเจ็กต์โซโล่ของลิซ่าครั้งนี้ ถือว่าเป็นคนแรกในค่ายบิ๊ก3 ที่เป็นชาวต่างชาติแล้วมาออกโซโล่โปรโมทในตลาดเกาเลยมั้ย
3. โซโล่นี้ ลิซ่าจะได้ขึ้นเสตจคัมแบคตามรายการเพลงเกาหลีมั้ย และคิดว่าจะมีโอกาสที่ลิซ่าจะได้แสดงโซโล่ของตัวเองในงานประกาศรางวัลปลายปีรึเปล่า
4. อันนี้อยากให้พูดคุยแลกเปลี่ยนกันเฉยๆนะคะ ทุกคนคิดว่า โปรเจ็กต์โซโล่ลิซ่า ของค่ายYG และในฐานะที่น้องเป็นคนไทยคนแรกของค่าย มีความยิ่งใหญ่ และอิมแพคขนาดไหนคะ ถ้าปล่อยแล้วปัง หรือไม่ปัง จะส่งผลยังไงบ้างทั้งต่อตัวน้องเอง ค่าย มูลค่าการตลาดต่างๆ

Edit. เปลี่ยนหัวข้อกระทู้จากในอันใกล้นี้เป็นในอนาคตแทนนะคะ จขกทเปลี่ยนชื่อกท.ไม่เป็น ขอพิมพ์ชี้แจงตรงนี้นะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่